Trực Tiếp Bóng Đá hôm nay – Tructiepbongda HD

Ngoại Hạng Anh
20/09/2020 Arsenal Arsenal West Ham West Ham
20/09/2020 Southampton Southampton Tottenham Tottenham
20/09/2020 Newcastle Newcastle Brighton Brighton
20/09/2020 Chelsea Chelsea Liverpool Liverpool
21/09/2020 Leicester Leicester Burnley Burnley
Bóng Đá Pháp
20/09/2020 Rennes Rennes Monaco Monaco
20/09/2020 Nice Nice Paris Saint Germain Paris Saint Germain
20/09/2020 Stade Brestois 29 Stade Brestois 29 Lorient Lorient
20/09/2020 Metz Metz Reims Reims
20/09/2020 Montpellier Montpellier Angers Angers
20/09/2020 Strasbourg Strasbourg Dijon Dijon
20/09/2020 Nantes Nantes Saint Etienne Saint Etienne
21/09/2020 Marseille Marseille Lille Lille
Hạng Nhất Anh
20/09/2020 Stoke City Stoke City Bristol City Bristol City
VDQG Hàn Quốc - K-League
20/09/2020 Gangwon FC Gangwon FC Suwon Bluewings Suwon Bluewings
20/09/2020 Jeonbuk Motors Jeonbuk Motors Busan I Park Busan I Park
20/09/2020 Pohang Steelers Pohang Steelers Sangju Sangmu FC Sangju Sangmu FC
20/09/2020 FC Seoul FC Seoul Daegu FC Daegu FC
20/09/2020 Incheon United Incheon United Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
20/09/2020 Seongnam FC Seongnam FC Gwangju FC Gwangju FC
Bóng Đá Hạng 2 Đức - Bundesliga 2
20/09/2020 FC Heidenheim FC Heidenheim Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
20/09/2020 SpVgg Greuther Furth SpVgg Greuther Furth VfL Osnabruck VfL Osnabruck
20/09/2020 Holstein Kiel Holstein Kiel SC Paderborn 07 SC Paderborn 07
Tây Ban Nha
20/09/2020 Celta Vigo Celta Vigo Valencia Valencia
20/09/2020 Huesca Huesca Cadiz Cadiz
20/09/2020 Levante Levante Atletico Madrid Atletico Madrid
20/09/2020 Sevilla Sevilla Elche Elche
20/09/2020 Real Betis Real Betis Valladolid Valladolid
20/09/2020 Granada CF Granada CF Alaves Alaves
21/09/2020 Real Sociedad Real Sociedad Real Madrid Real Madrid
National Division
20/09/2020 Rodange 91 Rodange 91 US Hostert US Hostert
20/09/2020 Wiltz Wiltz Union Titus Petange Union Titus Petange
20/09/2020 FC Differdange 03 FC Differdange 03 Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
20/09/2020 RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica Progres Niederkorn Progres Niederkorn
20/09/2020 F91 Dudelange F91 Dudelange Fola Esch Fola Esch
Super League
20/09/2020 FC Lugano FC Lugano FC Luzern FC Luzern
20/09/2020 BSC Young Boys BSC Young Boys FC Zurich FC Zurich
20/09/2020 FC Basel 1893 FC Basel 1893 FC Vaduz FC Vaduz
20/09/2020 Lausanne Lausanne Servette FC Servette FC
20/09/2020 FC ST. Gallen FC ST. Gallen FC Sion FC Sion
PFL - South
20/09/2020 Legion Dynamo Legion Dynamo Inter Cherkessk Inter Cherkessk
20/09/2020 SKA Rostov SKA Rostov Tuapse Tuapse
20/09/2020 Druzhba Druzhba Mashuk-KMV Mashuk-KMV
20/09/2020 Kuban Kholding Kuban Kholding Makhachkala Makhachkala
20/09/2020 Essentuki Essentuki Dinamo Stavropol Dinamo Stavropol
20/09/2020 Chernomorets Chernomorets Spartak Nalchik Spartak Nalchik
Thai League 2
20/09/2020 Chiangmai FC Chiangmai FC Lampang FC Lampang FC
20/09/2020 Khonkaen Khonkaen Sisaket Sisaket
20/09/2020 Nong Bua Pitchaya Nong Bua Pitchaya Udon Thani Udon Thani
20/09/2020 Ayutthaya FC Ayutthaya FC Chiangmai United Chiangmai United
Segunda Division
20/09/2020 3 de Febrero 3 de Febrero Sportivo Iteno Sportivo Iteno
20/09/2020 Fernando De La Mora Fernando De La Mora Rubio NU Rubio NU
20/09/2020 Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense Tacuary Tacuary
20/09/2020 General Caballero General Caballero Resistencia Resistencia
20/09/2020 Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano Deportivo Capiata Deportivo Capiata
20/09/2020 Atyrá Atyrá Deportivo Santani Deportivo Santani
20/09/2020 Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros 2 de Mayo 2 de Mayo
20/09/2020 Independiente F.b.c. Independiente F.b.c. Guaraní de Trinidad Guaraní de Trinidad
Campeonato de Portugal Prio - Group E
20/09/2020 Marinhense Marinhense GRAP GRAP
20/09/2020 Condeixa Condeixa Oleiros Oleiros
20/09/2020 Alcains Alcains Benfica Castelo Branco Benfica Castelo Branco
20/09/2020 Sertanense Sertanense Mortágua Mortágua
20/09/2020 União de Leiria União de Leiria Carapinheirense Carapinheirense
20/09/2020 Vitória de Sernache Vitória de Sernache Oliveira Hospital Oliveira Hospital
II Liga - East
20/09/2020 Pogoń Siedlce Pogoń Siedlce Hutnik Kraków Hutnik Kraków
20/09/2020 Śląsk Wrocław II Śląsk Wrocław II Kalisz Kalisz
3. liga - Bratislava
20/09/2020 Rohožník Rohožník Rača Rača
20/09/2020 Lokomotíva DNV Lokomotíva DNV Pezinok Pezinok
20/09/2020 Rusovce Rusovce Dunajská Lužná Dunajská Lužná
20/09/2020 Rovinka Rovinka Slovan Ivanka Slovan Ivanka
20/09/2020 Kalinkovo Kalinkovo MŠK Senec MŠK Senec
Provincial - Brabant ACFF
20/09/2020 Ixelles Ixelles Sportive Brainoise Sportive Brainoise
20/09/2020 Stockel Stockel Grez-Doiceau Grez-Doiceau
20/09/2020 NSeth Berchem NSeth Berchem Saint-Josse Saint-Josse
20/09/2020 BX Brussels BX Brussels Sporting Bruxelles Sporting Bruxelles
20/09/2020 Union Lasne-Ohain Union Lasne-Ohain Stade Everois Stade Everois
20/09/2020 Football Club Schaerbeek Football Club Schaerbeek Genappe Genappe
20/09/2020 Kosova Schaerbeek Kosova Schaerbeek Nivellois Nivellois
20/09/2020 Etterbeek Etterbeek Léopold Léopold
Superettan
20/09/2020 Akropolis Akropolis Halmstad Halmstad
20/09/2020 dalkurd FF dalkurd FF IK brage IK brage
20/09/2020 ljungSKile SK ljungSKile SK IK brage IK brage
20/09/2020 Vasby United Vasby United Gais Gais
20/09/2020 GIF Sundsvall GIF Sundsvall trelleborgs FF trelleborgs FF
20/09/2020 Jonkopings Sodra Jonkopings Sodra Halmstad Halmstad
20/09/2020 Norrby IF Norrby IF dalkurd FF dalkurd FF
20/09/2020 Degerfors IF Degerfors IF Akropolis Akropolis
20/09/2020 Osters IF Osters IF Vasteras SK FK Vasteras SK FK
20/09/2020 Umeå FC Umeå FC Orgryte IS Orgryte IS
Landesliga - Salzburg
20/09/2020 Bramberg Bramberg Adnet Adnet
Ligue A
20/09/2020 Bujumbura City Bujumbura City Muzinga Muzinga
20/09/2020 Bumamuru Bumamuru Royal de Muramvya Royal de Muramvya
20/09/2020 Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi Olympic Star Olympic Star
20/09/2020 Kayanza United Kayanza United Athlético Olympic Athlético Olympic
20/09/2020 Musongati Musongati Vital'O Vital'O
20/09/2020 Inter Star Inter Star Rukinzo Rukinzo
3. Lig - Group 3
20/09/2020 Erbaaspor Erbaaspor Batman Petrolspor Batman Petrolspor
20/09/2020 Altındağ Belediyesispor Altındağ Belediyesispor Şile Yıldızspor Şile Yıldızspor
20/09/2020 Erokspor Erokspor Somaspor Somaspor
20/09/2020 Isparta 32 Spor Isparta 32 Spor Karşıyaka Karşıyaka
20/09/2020 Gölcükspor Gölcükspor Çarşambaspor Çarşambaspor
20/09/2020 Osmaniyespor Osmaniyespor İçel İdmanyurdu Spor İçel İdmanyurdu Spor
20/09/2020 Elazığ Belediyespor FK Elazığ Belediyespor FK Arhavispor Arhavispor
20/09/2020 Yalovaspor Yalovaspor Çatalcaspor Çatalcaspor
2e Klasse
20/09/2020 Union St. Gilloise Union St. Gilloise Seraing United Seraing United
21/09/2020 Lierse Kempenzonen Lierse Kempenzonen Club Brugge II Club Brugge II
21/09/2020 KVC Westerlo KVC Westerlo Deinze Deinze
Meistaradeildin
20/09/2020 NSI Runavik NSI Runavik EB / Streymur EB / Streymur
20/09/2020 TB TB Vikingur Gota Vikingur Gota
20/09/2020 B36 Torshavn B36 Torshavn NSI Runavik NSI Runavik
20/09/2020 Skála Skála AB AB
20/09/2020 EB / Streymur EB / Streymur KI Klaksvik KI Klaksvik
20/09/2020 ÍF II ÍF II HB HB
20/09/2020 HB HB ÍF II ÍF II
20/09/2020 B36 Torshavn B36 Torshavn AB AB
20/09/2020 Vikingur Gota Vikingur Gota Skála Skála
Kakkonen - Lohko B
20/09/2020 Ilves II Ilves II P-Iirot P-Iirot
20/09/2020 KaaPo KaaPo P-Iirot P-Iirot
20/09/2020 Klubi-04 Klubi-04 Atlantis Atlantis
20/09/2020 GrIFK GrIFK HJS Akatemia HJS Akatemia
20/09/2020 GrIFK GrIFK FC Espoo FC Espoo
Erste Liga
20/09/2020 SV Horn SV Horn FC Liefering FC Liefering
Primera Division
20/09/2020 Deportivo Ocotal Deportivo Ocotal Diriangén Diriangén
20/09/2020 Managua Managua Real Estelí Real Estelí
20/09/2020 Juventus Managua Juventus Managua Junior Managua Junior Managua
Provincial - Luxembourg
20/09/2020 Bastogne Bastogne Florenville Florenville
20/09/2020 Longlier Longlier Sartoise Sartoise
20/09/2020 La Roche La Roche Ethe Belmont Ethe Belmont
20/09/2020 Jeunesse Freylangeoise Jeunesse Freylangeoise Saint-Hubert Saint-Hubert
20/09/2020 RAC Saint-Mard RAC Saint-Mard Lorraine Arlon Lorraine Arlon
20/09/2020 Aubange Aubange Libramont Libramont
20/09/2020 Meix-Devant-Virton Meix-Devant-Virton Vaux-Noville Vaux-Noville
Serie A
20/09/2020 Orense SC Orense SC Aucas Aucas
20/09/2020 Emelec Emelec LDU de Quito LDU de Quito
21/09/2020 Universidad Catolica Universidad Catolica Tecnico Universitario Tecnico Universitario
21/09/2020 Guayaquil City FC Guayaquil City FC El Nacional El Nacional
21/09/2020 Delfin SC Delfin SC Mushuc Runa SC Mushuc Runa SC
J. League Div.2
20/09/2020 Machida Zelvia Machida Zelvia Omiya Ardija Omiya Ardija
20/09/2020 Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma Ehime FC Ehime FC
Regionalliga - Mitte
20/09/2020 St. Anna St. Anna Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
Bóng Đá Đức
20/09/2020 RB Leipzig RB Leipzig FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
20/09/2020 VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Ligue 2
20/09/2020 Chateauroux Chateauroux Amiens Amiens
20/09/2020 Caen Caen Chambly Thelle FC Chambly Thelle FC
20/09/2020 Dunkerque Dunkerque Valenciennes Valenciennes
20/09/2020 Grenoble Grenoble Ajaccio Ajaccio
20/09/2020 PAU PAU Guingamp Guingamp
20/09/2020 Sochaux Sochaux Rodez Rodez
20/09/2020 Paris FC Paris FC Nancy Nancy
20/09/2020 LE Havre LE Havre Niort Niort
Premier League
20/09/2020 Dandy Town Hornets Dandy Town Hornets X-Roads Warriors X-Roads Warriors
21/09/2020 North Village Rams North Village Rams Devonshire Colts Devonshire Colts
21/09/2020 Devonshire Cougars Devonshire Cougars SBRC SBRC
21/09/2020 Southampton Rangers Southampton Rangers St. George's Colts St. George's Colts
21/09/2020 Robin Hood Robin Hood Somerset Trojans Somerset Trojans
Druha Liga - Group A
20/09/2020 Rubikon Rubikon Chayka Chayka
20/09/2020 Epitsentr Dunayivtsi Epitsentr Dunayivtsi Karpaty Halych Karpaty Halych
20/09/2020 Karpaty Karpaty Chernihiv Chernihiv
20/09/2020 Obolon'-Brovar II Obolon'-Brovar II Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi
20/09/2020 Bukovyna Bukovyna Uzhhorod Uzhhorod
20/09/2020 Volyn Lutsk II Volyn Lutsk II Kalush Kalush
Premier League
20/09/2020 Kuching FA Kuching FA Kelantan FA Kelantan FA
20/09/2020 Terengganu City II Terengganu City II UKM FC UKM FC
20/09/2020 Selangor II Selangor II Johor Darul Tazim II Johor Darul Tazim II
VĐQG Trung Quốc
20/09/2020 Shijiazhuang Y. J. Shijiazhuang Y. J. Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
20/09/2020 Guangzhou Evergrande FC Guangzhou Evergrande FC Hebei Zhongji Hebei Zhongji
20/09/2020 Beijing Guoan Beijing Guoan Jiangsu Suning Jiangsu Suning
20/09/2020 SHANGHAI SIPG SHANGHAI SIPG Qingdao Huanghai Qingdao Huanghai
Virsliga
20/09/2020 BFC Daugavpils BFC Daugavpils Tukums Tukums
20/09/2020 Metta / LU Metta / LU Spartaks Jurmala Spartaks Jurmala
20/09/2020 BFC Daugavpils BFC Daugavpils FK Liepaja FK Liepaja
20/09/2020 Tukums Tukums Jelgava Jelgava
20/09/2020 Metta / LU Metta / LU Jelgava Jelgava
20/09/2020 Rīgas FS Rīgas FS FK Ventspils FK Ventspils
20/09/2020 Riga Riga Valmiera / BSS Valmiera / BSS
2nd Division - Group 1
20/09/2020 Thisted FC Thisted FC B 93 B 93
20/09/2020 Holbæk B&I Holbæk B&I SfB-Oure SfB-Oure
20/09/2020 Næsby Næsby Sydvest Sydvest
First League
20/09/2020 Sileks Sileks Borec Borec
20/09/2020 Shkendija Shkendija Akademija Pandev Akademija Pandev
20/09/2020 Shkupi 1927 Shkupi 1927 Renova Renova
20/09/2020 Belasica Belasica Pelister Pelister
Provincial - Hainaut
20/09/2020 Belœil Belœil Antoing Antoing
20/09/2020 Ransart Ransart Péruwelz Péruwelz
20/09/2020 Houdeng Houdeng Le Roeulx Le Roeulx
20/09/2020 Soignies Sports Soignies Sports Morlanwelz Morlanwelz
20/09/2020 Molenbaix Molenbaix Excelsior Biévène Excelsior Biévène
20/09/2020 Solre-sur-Sambre Solre-sur-Sambre Gilly Gilly
20/09/2020 Snef-Tyber Snef-Tyber Hornu Hornu
20/09/2020 RAS Monceau RAS Monceau Montignies Montignies
Campeonato de Portugal Prio - Group C
20/09/2020 Pedras Rubras Pedras Rubras Amarante Amarante
20/09/2020 Gondomar Gondomar Salgueiros Salgueiros
20/09/2020 Leça Leça Trofense Trofense
20/09/2020 Coimbrões Coimbrões Marítimo II Marítimo II
20/09/2020 Câmara de Lobos Câmara de Lobos Paredes Paredes
20/09/2020 U. Madeira U. Madeira Vila Real Vila Real
Provincial - Oost-Vlaanderen
20/09/2020 Berlare Berlare Dendermonde Dendermonde
20/09/2020 Latem Latem Elene-Grotenberge Elene-Grotenberge
20/09/2020 Eendracht Aalter Eendracht Aalter Lokeren Doorslaar Lokeren Doorslaar
20/09/2020 Jong Zulte Jong Zulte Eendracht Zele Eendracht Zele
20/09/2020 Denderhoutem Denderhoutem Munkzwalm Munkzwalm
20/09/2020 Grembergen Grembergen HO Kalken HO Kalken
20/09/2020 Excelsior Mariakerke Excelsior Mariakerke Drongen Drongen
Ykkonen
20/09/2020 SJK Akatemia SJK Akatemia vaasa PS vaasa PS
20/09/2020 MyPa MyPa FF Jaro FF Jaro
20/09/2020 EIF EIF AC Kajaani AC Kajaani
20/09/2020 AC oulu AC oulu KPV-j KPV-j
20/09/2020 IF Gnistan IF Gnistan Musa Musa
20/09/2020 MP MP Kooteepee Kooteepee
4. liga - Divizie D
20/09/2020 Sokol Lanžhot Sokol Lanžhot Ždírec nad Doubravou Ždírec nad Doubravou
20/09/2020 Sokol Tasovice Sokol Tasovice Stará Říše Stará Říše
20/09/2020 Žďár nad Sázavou Žďár nad Sázavou Humpolec Humpolec
Tweede Divisie
20/09/2020 De Treffers De Treffers AFC Amsterdam AFC Amsterdam
VĐQG Peru
20/09/2020 Sport Huancayo Sport Huancayo Alianza Lima Alianza Lima
20/09/2020 Cusco Cusco Cienciano Cienciano
20/09/2020 Universitario Universitario Deportivo Llacuabamba Deportivo Llacuabamba
20/09/2020 Deportivo Municipal Deportivo Municipal Ayacucho FC Ayacucho FC
20/09/2020 Atletico Grau Atletico Grau Carlos A. Mannucci Carlos A. Mannucci
20/09/2020 Cesar Vallejo Cesar Vallejo Carlos Stein Carlos Stein
20/09/2020 Sport Huancayo Sport Huancayo Sport Boys Sport Boys
20/09/2020 UTC UTC Alianza Lima Alianza Lima
20/09/2020 FBC Melgar FBC Melgar Academia Cantolao Academia Cantolao
20/09/2020 Cusco Cusco U. San Martin U. San Martin
20/09/2020 Sporting Cristal Sporting Cristal Cienciano Cienciano
20/09/2020 Deportivo Binacional Deportivo Binacional Alianza Universidad Alianza Universidad
20/09/2020 Sporting Cristal Sporting Cristal Alianza Universidad Alianza Universidad
Giải Vô địch Bóng đá Brasil
20/09/2020 Bragantino Bragantino Ceara Ceara
20/09/2020 Fortaleza EC Fortaleza EC Internacional Internacional
20/09/2020 Atletico Goianiense Atletico Goianiense Atletico-MG Atletico-MG
21/09/2020 Gremio Gremio Palmeiras Palmeiras
21/09/2020 Coritiba Coritiba Vasco DA Gama Vasco DA Gama
21/09/2020 Botafogo Botafogo Santos Santos
Third Amateur Division - ACFF A
20/09/2020 PAC Buzet PAC Buzet Entité Manageoise Entité Manageoise
20/09/2020 Jeunesse Tamines Jeunesse Tamines Rapid Symphorinois Rapid Symphorinois
20/09/2020 Union Namur Union Namur Crossing Schaerbeek Crossing Schaerbeek
20/09/2020 Braine Braine Stade Brainois Stade Brainois
20/09/2020 Albert Quévy-Mons Albert Quévy-Mons Tournai Tournai
20/09/2020 Binche Binche Ostiches Ostiches
20/09/2020 Gosselies Sports Gosselies Sports Stockel Stockel
20/09/2020 SG-Tertre-Hautrage SG-Tertre-Hautrage Aische Aische
Tipp3 Bundesliga
20/09/2020 TSV Hartberg TSV Hartberg Wolfsberger AC Wolfsberger AC
20/09/2020 Admira Wacker Admira Wacker SKN ST. Polten SKN ST. Polten
20/09/2020 Austria Vienna Austria Vienna Ried Ried
Premier League
20/09/2020 Dinamo Moscow Dinamo Moscow Akhmat Grozny Akhmat Grozny
20/09/2020 FC Rostov FC Rostov Rotor Volgograd Rotor Volgograd
20/09/2020 Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow Tambov Tambov
20/09/2020 Rubin Rubin Spartak Moscow Spartak Moscow
20/09/2020 FC UFA FC UFA CSKA Moscow CSKA Moscow
20/09/2020 Arsenal Tula Arsenal Tula PFC Sochi PFC Sochi
Second Amateur Division - VFV B
20/09/2020 Londerzeel Londerzeel Cappellen Cappellen
20/09/2020 Heur Tongeren Heur Tongeren Bocholt Bocholt
20/09/2020 Houtvenne Houtvenne Hoogstraten Hoogstraten
20/09/2020 Sporting Hasselt Sporting Hasselt Lyra-Lierse Berlaar Lyra-Lierse Berlaar
20/09/2020 City Pirates Antwerpen City Pirates Antwerpen Diegem Sport Diegem Sport
20/09/2020 Pepingen-Halle Pepingen-Halle Eendracht Aalst Eendracht Aalst
20/09/2020 Olympia Wijgmaal Olympia Wijgmaal Berchem Sport Berchem Sport
20/09/2020 Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen Hades Hades
Non League Premier - Isthmian
20/09/2020 Wingate & Finchley Wingate & Finchley Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
National 2 - Group A
20/09/2020 Lorient II Lorient II St-Pryvé St-Hilaire St-Pryvé St-Hilaire
Division 2 - Västra Götaland
20/09/2020 Prespa Birlik Prespa Birlik Eslov Eslov
20/09/2020 Prespa Birlik Prespa Birlik Eslov Eslov
20/09/2020 Halmia Halmia Ullared Ullared
20/09/2020 Halmia Halmia Ullared Ullared
4. liga - Divizie A
20/09/2020 Hořovicko Hořovicko Přeštice Přeštice
Cup
20/09/2020 Ganshoren Ganshoren Dender Dender
20/09/2020 Hoogstraten Hoogstraten Dessel Sport Dessel Sport
20/09/2020 Heur Tongeren Heur Tongeren Esperanza Pelt Esperanza Pelt
20/09/2020 Heist Heist Lochristi Lochristi
20/09/2020 Lokeren-Temse Lokeren-Temse Wielsbeke Wielsbeke
20/09/2020 Rebecq Rebecq Sparta Petegem Sparta Petegem
20/09/2020 RES Durbuy RES Durbuy Hades Hades
20/09/2020 Eendracht Aalst Eendracht Aalst Jeunesse Tamines Jeunesse Tamines
20/09/2020 URSL Visé URSL Visé La Louvière Centre La Louvière Centre
20/09/2020 Blankenberge Blankenberge KRC Gent KRC Gent
20/09/2020 Warnant Warnant Entité Manageoise Entité Manageoise
20/09/2020 Francs Borains Francs Borains Zelzate Zelzate
20/09/2020 Rupel Boom Rupel Boom Olympia Wijgmaal Olympia Wijgmaal
20/09/2020 Bambrugge Bambrugge SG-Tertre-Hautrage SG-Tertre-Hautrage
20/09/2020 Jong Lede Jong Lede Patro Eisden Patro Eisden
20/09/2020 Jette Jette Braine Braine
20/09/2020 Bilzerse Waltwilder Bilzerse Waltwilder Rochefort Rochefort
20/09/2020 Lyra-Lierse Berlaar Lyra-Lierse Berlaar RAAL La Louvière RAAL La Louvière
20/09/2020 Vorselaar Vorselaar Liège Liège
20/09/2020 Albert Quévy-Mons Albert Quévy-Mons Olsa Brakel Olsa Brakel
20/09/2020 Voorwaarts Zwevezele Voorwaarts Zwevezele City Pirates Antwerpen City Pirates Antwerpen
20/09/2020 Olympic Charleroi Olympic Charleroi Lierse Kempenzonen Lierse Kempenzonen
21/09/2020 Crossing Schaerbeek Crossing Schaerbeek Knokke Knokke
Liga MX Femenil
20/09/2020 Pumas UNAM W Pumas UNAM W Guadalajara W Guadalajara W
21/09/2020 Cruz Azul W Cruz Azul W Necaxa W Necaxa W
1. Liga Classic - Group 3
20/09/2020 Winterthur II Winterthur II Linth Linth
20/09/2020 Thalwil Thalwil Kosova Kosova
Third League - Northwest
20/09/2020 Lokomotiv Dryanovo Lokomotiv Dryanovo Bdin Bdin
20/09/2020 Vihar Slavyanovo Vihar Slavyanovo Etar VT II Etar VT II
20/09/2020 Yantra Polski Trambesh Yantra Polski Trambesh Sevlievo Sevlievo
20/09/2020 Lokomotiv Mezdra Lokomotiv Mezdra Spartak Pleven Spartak Pleven
20/09/2020 Peshtera Galata Peshtera Galata Tryavna Tryavna
20/09/2020 Drenovets Drenovets OFK Levski OFK Levski
20/09/2020 Botev Vratsa II Botev Vratsa II Parva atomna Parva atomna
20/09/2020 Partizan Partizan Akademik Svishtov Akademik Svishtov
20/09/2020 Pavlikeni Pavlikeni Levski Lom Levski Lom
Premier League
20/09/2020 Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk Minai Minai
20/09/2020 Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky Kolos Kovalivka Kolos Kovalivka
Super Liga
20/09/2020 Spartak Trnava Spartak Trnava Zlaté Moravce Zlaté Moravce
20/09/2020 Senica Senica Dunajska Streda Dunajska Streda
20/09/2020 Pohronie Pohronie Sereď Sereď
20/09/2020 Žilina Žilina Slovan Bratislava Slovan Bratislava
20/09/2020 AS Trencin AS Trencin Nitra Nitra
20/09/2020 Ružomberok Ružomberok Zemplín Michalovce Zemplín Michalovce
1 Lyga
20/09/2020 Vilniaus Vytis Vilniaus Vytis Džiugas Telšiai Džiugas Telšiai
20/09/2020 Panevėžys II Panevėžys II Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
Vysshaya Liga
20/09/2020 Khatlon Khatlon Istiqlol Istiqlol
20/09/2020 Khujand Khujand Kuktosh Kuktosh
2. Division - Group 2
20/09/2020 Bryne Bryne Levanger Levanger
20/09/2020 Bryne Bryne Fram Fram
20/09/2020 Nardo Nardo Asker Asker
20/09/2020 Vard Vard Asker Asker
National League
20/09/2020 Sagaing United Sagaing United Zwekapin United Zwekapin United
20/09/2020 Hantharwady United Hantharwady United Magwe Magwe
20/09/2020 I.S.P.E I.S.P.E Yangon United Yangon United
20/09/2020 Southern Myanmar Southern Myanmar Sagaing United Sagaing United
20/09/2020 Yadanarbon Yadanarbon Magwe Magwe
National 2 - Group D
20/09/2020 Bourges 18 Bourges 18 Romorantin Romorantin
20/09/2020 Canet Roussillon Canet Roussillon Bourges Foot Bourges Foot
VĐQG Đan Mạch
20/09/2020 Odense Odense FC Nordsjaelland FC Nordsjaelland
20/09/2020 FC Copenhagen FC Copenhagen Brondby Brondby
20/09/2020 Randers FC Randers FC Aarhus Aarhus
20/09/2020 Vejle Vejle Sonderjyske Sonderjyske
Super League
20/09/2020 Panetolikos Panetolikos AEK Athens FC AEK Athens FC
20/09/2020 Lamia Lamia OFI OFI
21/09/2020 Volos NFC Volos NFC Aris Thessalonikis Aris Thessalonikis
King's Cup
20/09/2020 Muharraq Muharraq Al-Hidd Al-Hidd
Primera Division
20/09/2020 Sporting San Jose Sporting San Jose Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
20/09/2020 San Carlos San Carlos CS Cartagines CS Cartagines
20/09/2020 Santos DE Guapiles Santos DE Guapiles Perez Zeledon Perez Zeledon
20/09/2020 Limon FC Limon FC ADR Jicaral ADR Jicaral
20/09/2020 CS Herediano CS Herediano Guadalupe FC Guadalupe FC
USL Championship
20/09/2020 Real Monarchs Real Monarchs Rio Grande Valley Rio Grande Valley
20/09/2020 Bethlehem Steel Bethlehem Steel Memphis 901 Memphis 901
20/09/2020 New Mexico United New Mexico United Colorado Springs Colorado Springs
20/09/2020 Loudoun United Loudoun United Louisville City Louisville City
20/09/2020 Loudoun United Loudoun United Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
20/09/2020 Indy Eleven Indy Eleven Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
20/09/2020 North Carolina North Carolina Charlotte Independence Charlotte Independence
20/09/2020 North Carolina North Carolina Charlotte Independence Charlotte Independence
20/09/2020 Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies Charleston Battery Charleston Battery
20/09/2020 Louisville City Louisville City Memphis 901 Memphis 901
20/09/2020 Colorado Springs Colorado Springs Tacoma Defiance Tacoma Defiance
20/09/2020 Saint Louis Saint Louis New York RB II New York RB II
20/09/2020 Saint Louis Saint Louis Swope Park Rangers Swope Park Rangers
20/09/2020 San Antonio San Antonio OKC Energy OKC Energy
20/09/2020 Rio Grande Valley Rio Grande Valley Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks
20/09/2020 Reno 1868 Reno 1868 San Diego Loyal San Diego Loyal
20/09/2020 El Paso Locomotive El Paso Locomotive Real Monarchs Real Monarchs
20/09/2020 Phoenix Rising Phoenix Rising San Antonio San Antonio
20/09/2020 Sacramento Republic Sacramento Republic Las Vegas Lights Las Vegas Lights
20/09/2020 Phoenix Rising Phoenix Rising San Diego Loyal San Diego Loyal
20/09/2020 Sacramento Republic Sacramento Republic Tacoma Defiance Tacoma Defiance
21/09/2020 Portland Timbers II Portland Timbers II El Paso Locomotive El Paso Locomotive
21/09/2020 Swope Park Rangers Swope Park Rangers Atlanta United II Atlanta United II
21/09/2020 Hartford Athletic Hartford Athletic Bethlehem Steel Bethlehem Steel
21/09/2020 Charleston Battery Charleston Battery Miami FC Miami FC
Landesliga - Tirol
20/09/2020 Völs Völs Zirl Zirl
20/09/2020 Ebbs Ebbs Kirchbichl Kirchbichl
20/09/2020 Mils Mils Volders Volders
Liga I
20/09/2020 CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova FC Voluntari FC Voluntari
1. Division
20/09/2020 AEL AEL Karmiotissa Karmiotissa
Bóng Đá Ý
20/09/2020 Verona Verona AS Roma AS Roma
20/09/2020 Parma Parma Napoli Napoli
20/09/2020 Genoa Genoa Crotone Crotone
20/09/2020 Sassuolo Sassuolo Cagliari Cagliari
21/09/2020 Juventus Juventus Sampdoria Sampdoria
PFL - West
20/09/2020 Kazanka Kazanka Rodina Moskva Rodina Moskva
20/09/2020 Murom Murom Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
20/09/2020 Zenit 2 Zenit 2 Tver Tver
20/09/2020 Zvezda St. Petersburg Zvezda St. Petersburg Dolgoprudny Dolgoprudny
20/09/2020 Kolomna Kolomna Smolensk Smolensk
20/09/2020 Znamya Truda Znamya Truda Luki-Energiya Luki-Energiya
VĐQG Thái Lan
20/09/2020 Ratchaburi Ratchaburi Port FC Port FC
20/09/2020 Bangkok United Bangkok United Buriram United Buriram United
20/09/2020 Rayong FC Rayong FC Police Tero Police Tero
20/09/2020 Chiangrai United Chiangrai United Sukhothai FC Sukhothai FC
1. Division
20/09/2020 Atyrau Atyrau Baykonur Baykonur
20/09/2020 Maqtaaral Maqtaaral Altay Altay
20/09/2020 Ekibastuz Ekibastuz Bulat Bulat
20/09/2020 Arys Arys Akzhayik Akzhayik
21/09/2020 Zhetysu II Zhetysu II Akademiya Ontustik Akademiya Ontustik
Campeonato de Portugal Prio - Group F
20/09/2020 Caldas Caldas Fátima Fátima
20/09/2020 Pêro Pinheiro Pêro Pinheiro Sintrense Sintrense
20/09/2020 Alverca Alverca Lourinhanense Lourinhanense
20/09/2020 1º Dezembro 1º Dezembro Sacavenense Sacavenense
20/09/2020 Torreense Torreense Loures Loures
20/09/2020 União Santarém União Santarém União Almeirim União Almeirim
TFF 1. Lig
20/09/2020 İstanbulspor İstanbulspor Altay Altay
20/09/2020 Giresunspor Giresunspor Menemen Belediyespor Menemen Belediyespor
20/09/2020 Adana Demirspor Adana Demirspor Boluspor Boluspor
20/09/2020 Samsunspor Samsunspor Ümraniyespor Ümraniyespor
20/09/2020 Keçiörengücü Keçiörengücü Osmanlispor Osmanlispor
3. liga - West
20/09/2020 Lednické Rovne Lednické Rovne Nové Mesto nad Váhom Nové Mesto nad Váhom
20/09/2020 Marcelová Marcelová Veľké Ludince Veľké Ludince
20/09/2020 Galanta Galanta Beluša Beluša
20/09/2020 Častkovce Častkovce Spartak Myjava Spartak Myjava
20/09/2020 Malženice Malženice Slovan Duslo Šaľa Slovan Duslo Šaľa
Druha Liga - Group B
20/09/2020 Peremoga Peremoga Hirnyk Hirnyk
20/09/2020 Mykolaiv II Mykolaiv II Metalurh Zaporizhya Metalurh Zaporizhya
20/09/2020 Tavriya Tavriya Balkany Zorya Balkany Zorya
20/09/2020 Yarud Mariupol' Yarud Mariupol' Enerhiya Nova Kakhovka Enerhiya Nova Kakhovka
Superliga
20/09/2020 Tirana Tirana Teuta Durrës Teuta Durrës
20/09/2020 Laci Laci Kastrioti Krujë Kastrioti Krujë
20/09/2020 Apolonia Fier Apolonia Fier Bylis Bylis
20/09/2020 Skenderbeu Korce Skenderbeu Korce Vllaznia Shkodër Vllaznia Shkodër
20/09/2020 FK Kukesi FK Kukesi Partizani Partizani
Premier Division
20/09/2020 Shelbourne Shelbourne Finn Harps Finn Harps
League One
20/09/2020 Guizhou Zhicheng Guizhou Zhicheng Shenyang Urban Shenyang Urban
20/09/2020 Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun Changchun Yatai Changchun Yatai
20/09/2020 Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu Nei Mongol Zhongyou Nei Mongol Zhongyou
20/09/2020 Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda Chengdu Better City Chengdu Better City
20/09/2020 Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng Meizhou Kejia Meizhou Kejia
20/09/2020 Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu Xinjiang Tianshan Xinjiang Tianshan
Landesliga - Burgenland
20/09/2020 Oberpetersdorf Oberpetersdorf Siegendorf Siegendorf
Premier League Singapore
20/09/2020 Balestier Khalsa Balestier Khalsa Home United Home United
20/09/2020 Geylang International Geylang International Tampines Rovers Tampines Rovers
Kakkonen - Lohko A
20/09/2020 Reipas Reipas Kultsu Kultsu
20/09/2020 MiPK MiPK PK-35 PK-35
20/09/2020 Viikingit Viikingit Honka Akatemia Honka Akatemia
3. HNL - Sredite
20/09/2020 Gaj Gaj Zagorec Zagorec
20/09/2020 Bistra Bistra Maksimir Zagreb Maksimir Zagreb
U19 Bundesliga
20/09/2020 Hallescher FC U19 Hallescher FC U19 Viktoria Berlin U19 Viktoria Berlin U19
20/09/2020 Hannover 96 U19 Hannover 96 U19 Dynamo Dresden U19 Dynamo Dresden U19
20/09/2020 Osnabrück U19 Osnabrück U19 RB Leipzig U19 RB Leipzig U19
20/09/2020 Hoffenheim U19 Hoffenheim U19 Kaiserslautern U19 Kaiserslautern U19
20/09/2020 Mainz 05 U19 Mainz 05 U19 Karlsruher SC U19 Karlsruher SC U19
20/09/2020 Ulm U19 Ulm U19 Bayern München U19 Bayern München U19
20/09/2020 Heidenheim U19 Heidenheim U19 Greuther Fürth U19 Greuther Fürth U19
20/09/2020 Bayer Leverkusen U19 Bayer Leverkusen U19 Borussia M'bach U19 Borussia M'bach U19
20/09/2020 MSV Duisburg U19 MSV Duisburg U19 Arminia Bielefeld U19 Arminia Bielefeld U19
20/09/2020 Schalke 04 U19 Schalke 04 U19 Köln U19 Köln U19
20/09/2020 Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19 Wuppertaler SV U19 Wuppertaler SV U19
20/09/2020 Preußen Münster U19 Preußen Münster U19 Borussia Dortmund U19 Borussia Dortmund U19
20/09/2020 Fortuna Köln U19 Fortuna Köln U19 Fortuna Düsseldorf U19 Fortuna Düsseldorf U19
Provincial - Namur
20/09/2020 Chevetogne Chevetogne Beauraing Beauraing
20/09/2020 Andennais Andennais Meux II Meux II
20/09/2020 Flavion-Morialmé Flavion-Morialmé Condruzien Condruzien
20/09/2020 Fernelmont-Hemptinne Fernelmont-Hemptinne Grand-Leez Grand-Leez
20/09/2020 Malonne Malonne Spy Spy
20/09/2020 Wallonne Ciney Wallonne Ciney Loyers Loyers
20/09/2020 Biesme Biesme ES de la Molignée ES de la Molignée
20/09/2020 Nismes Nismes US Dinantaise US Dinantaise
Major League Soccer
20/09/2020 Atlanta United FC Atlanta United FC Chicago Fire Chicago Fire
20/09/2020 Sporting Kansas City Sporting Kansas City FC Dallas FC Dallas
20/09/2020 New England Revolution New England Revolution New York City FC New York City FC
20/09/2020 Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps Houston Dynamo Houston Dynamo
20/09/2020 Atlanta United FC Atlanta United FC Inter Miami Inter Miami
20/09/2020 New York Red Bulls New York Red Bulls FC Cincinnati FC Cincinnati
20/09/2020 Columbus Crew Columbus Crew New York Red Bulls New York Red Bulls
20/09/2020 Orlando City SC Orlando City SC New York City FC New York City FC
20/09/2020 FC Cincinnati FC Cincinnati Philadelphia Union Philadelphia Union
20/09/2020 DC United DC United Toronto FC Toronto FC
20/09/2020 Columbus Crew Columbus Crew Nashville SC Nashville SC
20/09/2020 Orlando City SC Orlando City SC Chicago Fire Chicago Fire
20/09/2020 Inter Miami Inter Miami Montreal Impact Montreal Impact
20/09/2020 Minnesota Stars FC Minnesota Stars FC New England Revolution New England Revolution
20/09/2020 Houston Dynamo Houston Dynamo Minnesota Stars FC Minnesota Stars FC
20/09/2020 Sporting Kansas City Sporting Kansas City Nashville SC Nashville SC
20/09/2020 Portland Timbers Portland Timbers Toronto FC Toronto FC
20/09/2020 Real Salt Lake Real Salt Lake Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
20/09/2020 San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes Real Salt Lake Real Salt Lake
20/09/2020 Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy Colorado Rapids Colorado Rapids
20/09/2020 San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes Portland Timbers Portland Timbers
20/09/2020 Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy Colorado Rapids Colorado Rapids
21/09/2020 FC Dallas FC Dallas Seattle Sounders Seattle Sounders
21/09/2020 Los Angeles FC Los Angeles FC DC United DC United
21/09/2020 Montreal Impact Montreal Impact Philadelphia Union Philadelphia Union
Liga Nacional
20/09/2020 Comunicaciones Comunicaciones Santa Lucía Santa Lucía
20/09/2020 Iztapa Iztapa Antigua GFC Antigua GFC
20/09/2020 Cobán Imperial Cobán Imperial Deportivo Sanarate Deportivo Sanarate
20/09/2020 Guastatoya Guastatoya Antigua GFC Antigua GFC
20/09/2020 Cobán Imperial Cobán Imperial Deportivo Sanarate Deportivo Sanarate
20/09/2020 Malacateco Malacateco Xelajú Xelajú
20/09/2020 Iztapa Iztapa Santa Lucía Santa Lucía
21/09/2020 Achuapa Achuapa Municipal Municipal
21/09/2020 Xelajú Xelajú Malacateco Malacateco
21/09/2020 Sacachispas Sacachispas Guastatoya Guastatoya
Regionalliga - Tirol
20/09/2020 Schwaz Schwaz Imst Imst
20/09/2020 Telfs Telfs SVG Reichenau SVG Reichenau
Srpska Liga - East
20/09/2020 Car Konstantin Car Konstantin Radnički Svilajnac Radnički Svilajnac
20/09/2020 Vlasina Vlasina Jedinstvo Paraćin Jedinstvo Paraćin
20/09/2020 Mladost Medoševac Mladost Medoševac Kablovi Zaječar Kablovi Zaječar
20/09/2020 Timočanin Timočanin Trstenik PPT Trstenik PPT
20/09/2020 Radan Radan Pčinja Trgovište Pčinja Trgovište
20/09/2020 Rembas Rembas Timok Zaječar Timok Zaječar
20/09/2020 Župa Župa Dunav Prahovo Dunav Prahovo
Prva Liga
20/09/2020 Jagodina Jagodina FK Trayal FK Trayal
3. Lig - Group 2
20/09/2020 Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor Tekirdağspor Tekirdağspor
20/09/2020 Mardin BB Mardin BB Tokatspor Tokatspor
20/09/2020 Fethiyespor Fethiyespor Nazilli Belediyespor Nazilli Belediyespor
20/09/2020 Erzin Spor Erzin Spor Halide Edip Adıvar Halide Edip Adıvar
20/09/2020 Yomraspor Yomraspor Darıca Gençlerbirliği Darıca Gençlerbirliği
20/09/2020 Ceyhanspor Ceyhanspor Çengelköyspor Çengelköyspor
20/09/2020 Tepecikspor Tepecikspor Yozgatspor 1959 Yozgatspor 1959
20/09/2020 Kahta 02 Spor Kahta 02 Spor Ağrı 1970 Ağrı 1970
VĐQG Bỉ
20/09/2020 Waasland-beveren Waasland-beveren Anderlecht Anderlecht
20/09/2020 Zulte Waregem Zulte Waregem Club Brugge KV Club Brugge KV
20/09/2020 Standard Liege Standard Liege Kortrijk Kortrijk
20/09/2020 Genk Genk KV Mechelen KV Mechelen
21/09/2020 Antwerp Antwerp AS Eupen AS Eupen
Esiliiga A
20/09/2020 Elva Elva Flora II Flora II
20/09/2020 K-Järve JK Järve K-Järve JK Järve Vaprus Vaprus
Serie C
20/09/2020 Sao Bento Sao Bento Volta Redonda Volta Redonda
20/09/2020 Treze Treze Jacuipense Jacuipense
20/09/2020 Manaus FC Manaus FC Santa Cruz Santa Cruz
20/09/2020 remo remo Paysandu Paysandu
20/09/2020 Botafogo PB Botafogo PB Treze Treze
20/09/2020 Imperatriz Imperatriz Manaus FC Manaus FC
20/09/2020 Santa Cruz Santa Cruz Ferroviario Ferroviario
20/09/2020 Vila Nova Vila Nova Jacuipense Jacuipense
20/09/2020 Ypiranga-RS Ypiranga-RS Sao Jose Sao Jose
20/09/2020 Criciuma Criciuma Brusque Brusque
20/09/2020 Sao Bento Sao Bento Ituano Ituano
20/09/2020 Tombense Tombense BOA BOA
20/09/2020 Volta Redonda Volta Redonda Londrina Londrina
bóng đá VĐQG Belarus
20/09/2020 FC Isloch Minsk R. FC Isloch Minsk R. Dinamo Minsk Dinamo Minsk
20/09/2020 FC Slutsk FC Slutsk Bate Borisov Bate Borisov
20/09/2020 Slavia Mozyr Slavia Mozyr Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
First League
21/09/2020 Dečić Dečić Rudar Velenje Rudar Velenje
21/09/2020 Sutjeska Sutjeska Zeta Zeta
21/09/2020 Mladost Lješkopolje Mladost Lješkopolje Jezero Jezero
21/09/2020 FK Mladost Podgorica FK Mladost Podgorica Iskra Iskra
21/09/2020 Petrovac Petrovac Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica
Provincial - Liege
20/09/2020 La Calamine La Calamine Rechain Rechain
20/09/2020 Malmundaria Malmundaria Elsautoise Elsautoise
20/09/2020 Jehaytois Jehaytois UCE Liège UCE Liège
20/09/2020 Weywertz Weywertz Beaufays Beaufays
20/09/2020 Etoile de Faimes Etoile de Faimes Sprimont II Sprimont II
20/09/2020 Mélen-Micheroux Mélen-Micheroux Ster-Francorchamps Ster-Francorchamps
20/09/2020 Aubel Aubel FC Du Geer FC Du Geer
20/09/2020 Pontisse Cité Pontisse Cité JS Fizoise JS Fizoise
Druga HNL
20/09/2020 Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci Sesvete Sesvete
20/09/2020 Orijent 1919 Orijent 1919 Kustosija Kustosija
20/09/2020 NK Osijek II NK Osijek II Medjimurje Cakovec Medjimurje Cakovec
Bóng đá Vô địch Quốc gia Phần Lan
20/09/2020 Honka Honka HJK helsinki HJK helsinki
20/09/2020 Rops Rops KuPS KuPS
4. liga - Divizie E
20/09/2020 Slavičín Slavičín Tatran Všechovice Tatran Všechovice
20/09/2020 Kozlovice Kozlovice Vsetín Vsetín
Nhất Quốc gia Croatia
20/09/2020 Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb NK Slaven Belupo NK Slaven Belupo
21/09/2020 HNK Rijeka HNK Rijeka HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split
21/09/2020 NK Varazdin NK Varazdin NK Osijek NK Osijek
Second Amateur Division - Group A
20/09/2020 Ronse Ronse KRC Gent KRC Gent
20/09/2020 Lokeren-Temse Lokeren-Temse Harelbeke Harelbeke
20/09/2020 Mandel United Mandel United Merelbeke Merelbeke
20/09/2020 Toekomst Menen Toekomst Menen Dikkelvenne Dikkelvenne
20/09/2020 Olsa Brakel Olsa Brakel Zelzate Zelzate
20/09/2020 Westhoek Westhoek Sparta Petegem Sparta Petegem
20/09/2020 Voorwaarts Zwevezele Voorwaarts Zwevezele Ninove Ninove
20/09/2020 Gullegem Gullegem Oudenaarde Oudenaarde
Meistriliiga
20/09/2020 Tulevik Tulevik Kalju Nomme Kalju Nomme
20/09/2020 Tallinna Kalev Tallinna Kalev Tammeka Tammeka
20/09/2020 FC Levadia Tallinn FC Levadia Tallinn Kalju Nomme Kalju Nomme
20/09/2020 Flora Tallinn Flora Tallinn Paide Paide
Serie B Brazil
20/09/2020 America Mineiro America Mineiro Figueirense Figueirense
20/09/2020 Ponte Preta Ponte Preta Operario-PR Operario-PR
20/09/2020 CSA CSA Cruzeiro Cruzeiro
20/09/2020 Cuiaba Cuiaba Oeste Oeste
Third Amateur Division - ACFF B
20/09/2020 Sprimont Sprimont Oppagne-Wéris Oppagne-Wéris
20/09/2020 Rochefort Rochefort Jodoigne Jodoigne
20/09/2020 Habay-la-Neuve Habay-la-Neuve Raeren-Eynatten Raeren-Eynatten
20/09/2020 Aywaille Aywaille Marloie Sport Marloie Sport
20/09/2020 Herstal Herstal Richelle United Richelle United
20/09/2020 Gouvy Gouvy Wanze / Bas-Oha Wanze / Bas-Oha
20/09/2020 Huy Huy Onhaye Onhaye
20/09/2020 Mormont Mormont Stade Disonais Stade Disonais
Ekstraklasa
20/09/2020 Legia Warszawa Legia Warszawa Gornik Zabrze Gornik Zabrze
20/09/2020 Lech Poznan Lech Poznan Warta Poznań Warta Poznań
Provincial - Antwerpen
20/09/2020 Vorselaar Vorselaar Berg en Dal Berg en Dal
20/09/2020 Antonia Antonia Nijlen Nijlen
20/09/2020 Oppuurs Oppuurs Rapid Leest Rapid Leest
20/09/2020 Wezel Wezel Ranst Ranst
20/09/2020 Geel Geel Vosselaar Vosselaar
20/09/2020 Eendracht Zoersel Eendracht Zoersel K. Kontich K. Kontich
20/09/2020 Bornem Bornem Bevel Bevel
20/09/2020 Ternesse Ternesse Retie Retie
Campeonato de Portugal Prio - Group A
20/09/2020 Pedras Salgadas Pedras Salgadas Montalegre Montalegre
20/09/2020 Merelinense Merelinense Maria da Fonte Maria da Fonte
20/09/2020 Mirandela Mirandela Cerveira Cerveira
20/09/2020 Vianense Vianense Vilaverdense Vilaverdense
20/09/2020 SC Braga B SC Braga B Bragança Bragança
20/09/2020 Vidago Vidago Águia FC Vimioso Águia FC Vimioso
Third League - Northeast
20/09/2020 Dunav Ruse Dunav Ruse Septemvri Tervel Septemvri Tervel
20/09/2020 Svetkavitsa Targovishte Svetkavitsa Targovishte Spartak Varna Spartak Varna
20/09/2020 Chernolomets 1919 Chernolomets 1919 Sportist G.Toshevo Sportist G.Toshevo
20/09/2020 Topoli Topoli Inter Dobrich Inter Dobrich
20/09/2020 Ludogorets III Ludogorets III Shumen 2007 Shumen 2007
20/09/2020 Benkovski Byala Benkovski Byala Dorostol Dorostol
20/09/2020 Kubrat Kubrat Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
1. Division
20/09/2020 Oshmyany Oshmyany Lida Lida
20/09/2020 Naftan Naftan NFK Minsk NFK Minsk
20/09/2020 Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel Arsenal Arsenal
4. liga - Divizie B
20/09/2020 Meteor Praha Meteor Praha Štětí Štětí
20/09/2020 Louny Louny Slaný Slaný
Premyer Liqa
20/09/2020 Zira Zira Sabah FA Sabah FA
20/09/2020 Qarabag Qarabag Neftchi Baku Neftchi Baku
David Kipiani Cup
20/09/2020 Betlemi Betlemi Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
20/09/2020 Tbilisi City Tbilisi City Samtredia Samtredia
20/09/2020 Telavi Telavi Merani Tbilisi Merani Tbilisi
Derde Divisie - Sunday
20/09/2020 HV & CV Quick HV & CV Quick OSS '20 OSS '20
20/09/2020 GVV Unitas GVV Unitas DEM DEM
20/09/2020 ADO '20 ADO '20 EVV EVV
20/09/2020 Hercules Hercules JOS Watergraafsmeer JOS Watergraafsmeer
20/09/2020 Westlandia Westlandia Dongen Dongen
20/09/2020 OFC Oostzaan OFC Oostzaan Hollandia Hollandia
20/09/2020 UNA UNA Hoogland Hoogland
20/09/2020 Groene Ster Groene Ster Gemert Gemert
20/09/2020 Hsc 21 Hsc 21 Blauw Geel Blauw Geel
A PFG
20/09/2020 Levski Sofia Levski Sofia CSKA 1948 CSKA 1948
20/09/2020 Etar Veliko Tarnovo Etar Veliko Tarnovo Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
21/09/2020 CSKA Sofia CSKA Sofia Ludogorets Ludogorets
VĐQG Hà Lan
20/09/2020 PSV Eindhoven PSV Eindhoven Emmen Emmen
20/09/2020 Fortuna Sittard Fortuna Sittard Heerenveen Heerenveen
20/09/2020 ADO Den Haag ADO Den Haag Groningen Groningen
20/09/2020 Feyenoord Feyenoord Twente Twente
20/09/2020 Willem II Willem II Heracles Heracles
20/09/2020 Ajax Ajax Waalwijk Waalwijk
2nd Division - Group 2
20/09/2020 Avarta Avarta Roskilde Roskilde
20/09/2020 Slagelse B&I Slagelse B&I Hillerød Hillerød
VĐQG Séc
20/09/2020 Bohemians 1905 Bohemians 1905 Plzen Plzen
2. Division - Group 1
20/09/2020 Alta Alta Skeid Skeid
20/09/2020 Tromsdalen Uil Tromsdalen Uil Eidsvold Eidsvold
20/09/2020 Moss Moss Kvik Halden Kvik Halden
20/09/2020 Kjelsås Kjelsås Tromsdalen Uil Tromsdalen Uil
21/09/2020 hodd hodd Vålerenga II Vålerenga II
Taiwan Football Premier League
20/09/2020 Hang Yuen Hang Yuen NTUPES NTUPES
20/09/2020 Taichung Futuro Taichung Futuro Tatung Tatung
20/09/2020 Taipower Taipower Ming Chuan University Ming Chuan University
3. liga - CFL A
20/09/2020 Karlovy Vary Karlovy Vary Sparta Praha II Sparta Praha II
20/09/2020 Příbram II Příbram II Povltava FA Povltava FA
Viasat Divisionen
20/09/2020 Fremad Amager Fremad Amager Hvidovre Hvidovre
20/09/2020 Hobro Hobro FC Fredericia FC Fredericia
NWSL Women
20/09/2020 North Carolina Courage W North Carolina Courage W Orlando Pride W Orlando Pride W
21/09/2020 Chicago Red Stars W Chicago Red Stars W Sky Blue W Sky Blue W
21/09/2020 Portland Thorns W Portland Thorns W Utah Royals W Utah Royals W
Premier
20/09/2020 Bala Town Bala Town Cefn Druids AFC Cefn Druids AFC
20/09/2020 GAP Connah S Quay FC GAP Connah S Quay FC Penybont Penybont
20/09/2020 The New Saints The New Saints Cardiff MET Cardiff MET
1. Liga Promotion
20/09/2020 Bavois Bavois Stade Nyonnais Stade Nyonnais
20/09/2020 Bellinzona Bellinzona Étoile Carouge Étoile Carouge
20/09/2020 Münsingen Münsingen Brühl Brühl
Allsvenskan
20/09/2020 AIK stockholm AIK stockholm Hammarby FF Hammarby FF
20/09/2020 Ostersunds FK Ostersunds FK Djurgardens IF Djurgardens IF
20/09/2020 Malmo FF Malmo FF falkenbergs FF falkenbergs FF
20/09/2020 IF elfsborg IF elfsborg IFK Goteborg IFK Goteborg
20/09/2020 Ostersunds FK Ostersunds FK AIK stockholm AIK stockholm
20/09/2020 Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC Helsingborg Helsingborg
20/09/2020 Sirius Sirius kalmar FF kalmar FF
20/09/2020 IFK Norrkoping IFK Norrkoping Hammarby FF Hammarby FF
20/09/2020 Mjallby AIF Mjallby AIF Orebro SK Orebro SK
20/09/2020 BK Hacken BK Hacken Djurgardens IF Djurgardens IF
20/09/2020 IFK Norrkoping IFK Norrkoping Malmo FF Malmo FF
20/09/2020 IFK Goteborg IFK Goteborg kalmar FF kalmar FF
Division 1
20/09/2020 Al Ramtha Al Ramtha Al Hussein Al Hussein
20/09/2020 Al Wihdat Al Wihdat Sahab Sahab
Landesliga - Vorarlbergliga
20/09/2020 Andelsbuch Andelsbuch Hard Hard
20/09/2020 Höchst Höchst Ludesch Ludesch
Ascenso MX
20/09/2020 Atlante FC Atlante FC Venados FC Venados FC
Ligue Haïtienne
20/09/2020 Rivartibonitienne Rivartibonitienne Violette AC Violette AC
20/09/2020 Cosmopolites Cosmopolites Real du Cap Real du Cap
21/09/2020 Racing des Gônaïves Racing des Gônaïves Ouanaminthe Ouanaminthe
21/09/2020 América des Cayes América des Cayes Capoise Capoise
21/09/2020 Cavaly Cavaly Don Bosco Don Bosco
21/09/2020 Mirebalais Mirebalais Baltimore Baltimore
21/09/2020 Racing Club Haitien Racing Club Haitien Triomphe Liancourt Triomphe Liancourt
21/09/2020 FICA FICA Juventus Juventus
21/09/2020 Tempête Tempête Arcahaie Arcahaie
PFL - Ural-Povolzhye
20/09/2020 Lada Tolyatti Lada Tolyatti Krylya Sovetov II Krylya Sovetov II
20/09/2020 Volga Ulyanovsk Volga Ulyanovsk Nosta Nosta
20/09/2020 Volna Nizhegorodskaya Volna Nizhegorodskaya Orenburg II Orenburg II
20/09/2020 Zvezda Perm Zvezda Perm Ural II Ural II
20/09/2020 Tyumen Tyumen Chelyabinsk Chelyabinsk
Primera Division - Clausura
21/09/2020 Liverpool Montevideo Liverpool Montevideo Rentistas Rentistas
21/09/2020 Cerro Largo Cerro Largo Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado
21/09/2020 Wanderers Wanderers Boston River Boston River
21/09/2020 Penarol Penarol Club Nacional Club Nacional
21/09/2020 CA River Plate CA River Plate Danubio Danubio
21/09/2020 Atletico Torque Atletico Torque Defensor Sporting Defensor Sporting
21/09/2020 Plaza Colonia Plaza Colonia Cerro Cerro
21/09/2020 Progreso Progreso Fenix Fenix
Japan Football League
20/09/2020 Tegevajaro Miyazaki Tegevajaro Miyazaki Matsue City Matsue City
20/09/2020 Veertien Mie Veertien Mie Maruyasu Okazaki Maruyasu Okazaki
20/09/2020 Reinmeer Aomori Reinmeer Aomori Iwaki Iwaki
20/09/2020 Verspah Oita Verspah Oita Sony Sendai Sony Sendai
20/09/2020 Tokyo Musashino City Tokyo Musashino City Osaka Osaka
20/09/2020 Nara Club Nara Club Suzuka Unlimited Suzuka Unlimited
20/09/2020 Kochi United Kochi United Honda Lock Honda Lock
Campeonato de Portugal Prio - Group G
20/09/2020 Real Real Fabril Barreiro Fabril Barreiro
20/09/2020 Fontinhas Fontinhas Estrela Estrela
20/09/2020 Praiense Praiense Olímpico do Montijo Olímpico do Montijo
20/09/2020 Oriental Dragon Oriental Dragon Belenenses II Belenenses II
20/09/2020 Oriental Lisboa Oriental Lisboa Sporting CP B Sporting CP B
20/09/2020 Ideal Ideal Rabo Peixe Rabo Peixe
Super Lig
20/09/2020 Erzurum BB Erzurum BB Sivasspor Sivasspor
20/09/2020 Gazişehir Gaziantep Gazişehir Gaziantep Fatih Karagümrük Fatih Karagümrük
20/09/2020 Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir Galatasaray Galatasaray
20/09/2020 Fenerbahce Fenerbahce Hatayspor Hatayspor
20/09/2020 Kasimpasa Kasimpasa Rizespor Rizespor
3. liga - East
20/09/2020 Spišská Nová Ves Spišská Nová Ves Tatran Prešov Tatran Prešov
20/09/2020 MSK Tesla Stropkov MSK Tesla Stropkov Slávia TU Košice Slávia TU Košice
20/09/2020 Snina Snina Humenné Humenné
20/09/2020 Družstevník Plavnica Družstevník Plavnica Vranov nad Topľou Vranov nad Topľou
20/09/2020 Slovan Giraltovce Slovan Giraltovce Mladosť Kalša Mladosť Kalša
20/09/2020 Veľké Revištia Veľké Revištia Spišské Podhradie Spišské Podhradie
20/09/2020 Milénium Milénium Lipany Lipany
20/09/2020 Svidník Svidník Pokrok Krompachy Pokrok Krompachy
Northern NSW NPL
20/09/2020 Adamstown Rosebuds Adamstown Rosebuds Maitland Maitland
20/09/2020 Hamilton Olympic Hamilton Olympic Edgeworth Eagles Edgeworth Eagles
Bóng Đá Bồ Đào Nha
20/09/2020 Sporting CP Sporting CP GIL Vicente GIL Vicente
20/09/2020 FC Porto FC Porto SC Braga SC Braga
20/09/2020 Santa Clara Santa Clara Maritimo Maritimo
21/09/2020 Moreirense Moreirense Farense Farense
21/09/2020 Tondela Tondela Rio Ave Rio Ave
Primera A
20/09/2020 Patriotas Patriotas Envigado Envigado
20/09/2020 Deportivo Pereira Deportivo Pereira Santa Fe Santa Fe
20/09/2020 Deportivo Pasto Deportivo Pasto Junior Junior
20/09/2020 Patriotas Patriotas Rionegro Aguilas Rionegro Aguilas
20/09/2020 America de Cali America de Cali Envigado Envigado
20/09/2020 Atletico Nacional Atletico Nacional Bucaramanga Bucaramanga
20/09/2020 Millonarios Millonarios Deportes Tolima Deportes Tolima
20/09/2020 Deportivo Pereira Deportivo Pereira Once Caldas Once Caldas
20/09/2020 Alianza Petrolera Alianza Petrolera Santa Fe Santa Fe
20/09/2020 Cucuta Cucuta Independiente Medellin Independiente Medellin
20/09/2020 La Equidad La Equidad Deportivo Cali Deportivo Cali
20/09/2020 Jaguares Jaguares Chico Chico
20/09/2020 Alianza Petrolera Alianza Petrolera Independiente Medellin Independiente Medellin
20/09/2020 Millonarios Millonarios Once Caldas Once Caldas
National Premier Leagues
20/09/2020 Canberra Olympic Canberra Olympic Monaro Panthers Monaro Panthers
20/09/2020 Tuggeranong United Tuggeranong United Woden Vellet Woden Vellet
PFL - Center
20/09/2020 Ryazan Ryazan Metallurg Lipetsk Metallurg Lipetsk
20/09/2020 Sakhalin Sakhalin Fakel II Fakel II
20/09/2020 Khimik-Arsenal Khimik-Arsenal Strogino Strogino
20/09/2020 Metallurg Vidnoye Metallurg Vidnoye Kaluga Kaluga
20/09/2020 FK Sokol Saratov FK Sokol Saratov Avangard Kursk Avangard Kursk
20/09/2020 Krasnyy-SGAFKST Krasnyy-SGAFKST Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye
20/09/2020 Khimki II Khimki II Znamya Noginsk Znamya Noginsk
National Football League
20/09/2020 Lautoka Lautoka Rewa Rewa
20/09/2020 Navua Navua Nasinu Nasinu
20/09/2020 Suva Suva Nadi Nadi
20/09/2020 Nasinu Nasinu Nadi Nadi
20/09/2020 Rewa Rewa Labasa Labasa
20/09/2020 Suva Suva Navua Navua
Serie D
20/09/2020 Jacyobá Jacyobá Central SC Central SC
20/09/2020 Portuguesa RJ Portuguesa RJ Toledo Toledo
20/09/2020 Pelotas Pelotas Marcílio Dias Marcílio Dias
20/09/2020 Real Noroeste Real Noroeste Goianésia Goianésia
20/09/2020 Juventude MA Juventude MA Santos AP Santos AP
20/09/2020 Nacional PR Nacional PR Ferroviária Ferroviária
20/09/2020 America-RN America-RN Campinense Campinense
20/09/2020 Tupynambás Tupynambás Bahia de Feira Bahia de Feira
20/09/2020 União Rondonópolis União Rondonópolis Águia Negra Águia Negra
20/09/2020 CRAC CRAC CEOV Operário CEOV Operário
20/09/2020 Joinville Joinville Novorizontino Novorizontino
20/09/2020 Goianésia Goianésia Vitória ES Vitória ES
20/09/2020 São Caetano São Caetano Caxias Caxias
20/09/2020 Rio Branco Rio Branco Independente PA Independente PA
20/09/2020 Atlético Alagoinhas Atlético Alagoinhas Gama Gama
21/09/2020 Brasiliense Brasiliense Caldense Caldense
21/09/2020 Ji-Paraná Ji-Paraná Atlético Acreano Atlético Acreano
21/09/2020 Baré Baré Moto Club Moto Club
Campeonato de Portugal Prio - Group D
20/09/2020 Castro Daire Castro Daire Valadares Gaia Valadares Gaia
20/09/2020 Lusitânia Lourosa Lusitânia Lourosa Lusitano FCV Lusitano FCV
20/09/2020 Beira-Mar Beira-Mar Canelas 2010 Canelas 2010
20/09/2020 Espinho Espinho Anadia Anadia
20/09/2020 São João Ver São João Ver Sanjoanense Sanjoanense
20/09/2020 Vila Cortez Vila Cortez Águeda Águeda
B PFG
20/09/2020 FK Minyor Pernik FK Minyor Pernik Dobrudzha Dobrudzha
Liga Primera U20
20/09/2020 Deportivo Ocotal U20 Deportivo Ocotal U20 Diriangén U20 Diriangén U20
20/09/2020 Managua U20 Managua U20 Real Estelí U20 Real Estelí U20
20/09/2020 Juventus Managua U20 Juventus Managua U20 CD Junior Managua U20 CD Junior Managua U20
21/09/2020 Chinandega U20 Chinandega U20 Walter Ferretti U20 Walter Ferretti U20
21/09/2020 Real Madriz U20 Real Madriz U20 Municipal Jalapa U20 Municipal Jalapa U20
Provincial - West-Vlaanderen
20/09/2020 Diksmuide Diksmuide Eendracht Wervik Eendracht Wervik
20/09/2020 Oostduinkerke Oostduinkerke RC Lauwe RC Lauwe
20/09/2020 Wielsbeke Wielsbeke Racing Waregem Racing Waregem
20/09/2020 Oostnieuwkerke Oostnieuwkerke Sparta Heestert Sparta Heestert
20/09/2020 Blankenberge Blankenberge Dadizele Dadizele
20/09/2020 Excelsior Zedelgem Excelsior Zedelgem SC Zonnebeke SC Zonnebeke
20/09/2020 Lauwe Lauwe Rumbeke Rumbeke
20/09/2020 Sassport Boezinge Sassport Boezinge Meulebeke Meulebeke
VĐQG Na Uy
20/09/2020 Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF Mjondalen Mjondalen
20/09/2020 Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF Mjondalen Mjondalen
20/09/2020 Stabaek Stabaek Brann Brann
20/09/2020 Start Start Haugesund Haugesund
20/09/2020 Kristiansund BK Kristiansund BK Molde Molde
20/09/2020 ODD Ballklubb ODD Ballklubb Aalesund Aalesund
20/09/2020 Rosenborg Rosenborg Bodo/Glimt Bodo/Glimt
20/09/2020 Viking Viking Sandefjord Sandefjord
20/09/2020 Stromsgodset Stromsgodset Valerenga Valerenga
20/09/2020 Start Start Kristiansund BK Kristiansund BK
20/09/2020 Sandefjord Sandefjord Stromsgodset Stromsgodset
20/09/2020 Brann Brann Bodo/Glimt Bodo/Glimt
20/09/2020 Viking Viking Aalesund Aalesund
20/09/2020 Rosenborg Rosenborg Haugesund Haugesund
21/09/2020 ODD Ballklubb ODD Ballklubb Stabaek Stabaek
Landesliga - Karnten
20/09/2020 Lendorf Lendorf Gmünd Gmünd
20/09/2020 Köttmannsdorf Köttmannsdorf St. Michael Bleiburg St. Michael Bleiburg
Brisbane Premier League
20/09/2020 St George Willawong St George Willawong Taringa Rovers Taringa Rovers
Liga MX
20/09/2020 Atlas Atlas Pachuca Pachuca
20/09/2020 Tigres UANL Tigres UANL Club Queretaro Club Queretaro
20/09/2020 Club America Club America Guadalajara Chivas Guadalajara Chivas
21/09/2020 Toluca Toluca Santos Laguna Santos Laguna
3. Lig - Group 1
20/09/2020 Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor Edirnespor Edirnespor
20/09/2020 Arnavutköy Belediyespor Arnavutköy Belediyespor Belediye Derincespor Belediye Derincespor
20/09/2020 Kızılcabölükspor Kızılcabölükspor Çankaya FK Çankaya FK
20/09/2020 Manisaspor Manisaspor Diyarbekirspor Diyarbekirspor
20/09/2020 Buca FK Buca FK Ofspor Ofspor
20/09/2020 1877 Alemdağspor 1877 Alemdağspor Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
20/09/2020 Yeşilyurt Belediyespor Yeşilyurt Belediyespor Payasspor Payasspor
20/09/2020 Nevşehir Belediyespor Nevşehir Belediyespor Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
2. SNL
20/09/2020 Triglav Triglav Radomlje Radomlje
20/09/2020 Brda Dobrovo Brda Dobrovo Dekani Dekani
20/09/2020 Nafta Nafta Brežice Brežice
VĐQG Venezuela
21/09/2020 Estudiantes de Merida FC Estudiantes de Merida FC Metropolitanos FC Metropolitanos FC
21/09/2020 Monagas SC Monagas SC Caracas FC Caracas FC
21/09/2020 Mineros de Guyana Mineros de Guyana Zulia FC Zulia FC
21/09/2020 Gran Valencia Gran Valencia Trujillanos FC Trujillanos FC
21/09/2020 Atletico Venezuela Atletico Venezuela Puerto Cabello Puerto Cabello
21/09/2020 Yaracuyanos FC Yaracuyanos FC Aragua FC Aragua FC
21/09/2020 Carabobo FC Carabobo FC Deportivo Tachira FC Deportivo Tachira FC
21/09/2020 Portuguesa FC Portuguesa FC Zamora FC Zamora FC
21/09/2020 Lala FC Lala FC Deportivo Lara Deportivo Lara
21/09/2020 Real Esppor Club Real Esppor Club